
MKATABA WA UTOAJI HUDUMA KWA WATEJA

HUDUMA 
ZETU

WAJIBU WA WATEJA MALIPO RATIBA

Huduma za 
Usafirishaji wa 

mizigo

Huduma za abiria

Mafunzo ya uzoefu 
wa kazi

Utekelezaji wa 
ombi la mpangaji 

au mali
Malalamiko mteja 

Kupokea taarifa 

Malipo Wasilisha stakabadhi sahihi kwa 
wakati ikiwemo
    Ankara
    Maelezo ya utoaji wa bidhaa
    Taarifa za benki
    Ununuzi wa ndani/agizo la 
    huduma

Hakuna Utoaji wa 
huduma na 
bidhaa

Mashauriano

Siku thelathini 
(30)

Kulingana na 
Mukataba

1. Uaminifu na Uadilifu
2. Lipa malipo yanayohitajika 
    (ikiwepo)
3. Tumia mifumo sahihi ikiwemo: 
        Tembelea afisi zetu
        Wasiliana nasi kupitia simu
        Andika waraka ama barua 
        pepe kwa mkurugenzi mkuu 
        Sanduku za maoni kwenye 
        kati ya afisi zetu nchini.

Jinsi ilivyo 
nakiliwa katika 

sharia 2016 
ya upokezi wa 

taarifa 

Unapotutem-
belea

Kupitia simu 

Barua

Barua pepe

Dakika 10 

Kati ya milio tatu 

Siku saba 
(7) za kazi  
Tambua taarifa 
ya kielektroniki 
kati ya masaa 
24

Tumia mfumo mwafaka ikiwemo:
    Tembelea afisi zetu
    Wasiliana nasi kupitia simu
    Andika waraka ama barua 
    pepe kwa mkurugenzi mkuu 
    Sanduku za maoni kwenye 
    kati ya afisi zetu nchini

Hakuna Tutadhibitisha malalamiko punde 
tutakapoyapokea
Tutajibu malalamiko kati ya siku 

Fomu za maombi zilizojazwa 
ipasavyo

Kuelekezwa 
na mchakato 
wa tathmini

Wiki mbili (2)

Barua ya Ombi
Vyeti husika kutoka kwenye chuo
Pesa isiyorudishwa Ksh. 1000 
inayowekwa kwenye akaunti 
ya RTI
Maelezo sahihi ya mawasiliano

Kuulingana na 
muundo wa 
ada ya shule

Majibu yatapeanwa kati ya 
masaa 48 baada ya mapokezi 
ya ombi

Mafunzo kuanza kulingana na 
mpangilio

Tikiti halali
Fika kwa wakati katika kituo cha 
kuondoka
Kuzingatia masharti ya kubeba

Nauli 
inayohitajika 
kulingana na 
ratiba kwenye 

tovuti ya 
kuweka nafasi 

na posta 
kwenye 
stesheni

Kulingana na ratiba ya Treni

Malipo ya Ushuru inayohitajika Kulingana na 
kitabu cha 

ushuru cha Reli

Kulingana na kitabu cha ushuru 
cha Reli

Kenya Railways inazingatia masharti ya katiba kuhusu Uwiyano wa Kitaifa na Kanuni za Utawala pamoja na haki ya utawala.
Tumejitolea kwa heshima na ubora katika utoaji wa huduma.

Ikiwa hujaridhika na huduma zetu, tafadhali wasiliana na:

Ili kuwasiliana nasi,
Mukurugenzi Mkuu
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